Amintaccen masana'anta wanda ke ba abokan ciniki gamsuwa da sabis na ƙwararru
shafi_banner

Inganci & Tsaro

Tsaron Kayan Wasan Wasa Shine Babban Abinda Muke Maida hankali Akai,Tsaron Kayan Wasa Shine Tsaron Yara!

Mu ne ko za mu zama iyaye, muna mai da hankali sosai ga samar da aminci da albarkatun da muka zaɓa don yin kayan wasa na al'ada.Muna samar da kayan wasan yara da aka yi daga kayan da aka sake fa'ida a duk lokacin da zai yiwu don tabbatar da makomar gaba ta kasance filin wasan sada zumunci na yara. nufin zama.

Ƙungiyar Topseek tana motsawa ta hanyar sadaukar da kai ga aminci da inganci. Duk kayan suna tafiya ta hanyar gwaji na aminci.Tun da wasu kayan wasan yara na iya samun ƙananan masana'anta ko sirara.

Topseek yana da alhakin duk kayan wasan yara da abubuwan tarawa da muke yi.

Kayan wasan kwaikwayo da muke yi sun dace da duk ka'idodin aminci da ƙa'idodi.Musamman a cikin aiwatar da samarwa, mun yi yarjejeniya tare da ƙwararrun CPSC / CE da aka amince da su don gudanar da albarkatun ƙasa da gwajin abun ciki na duk kayan wasan yara da abubuwan tarawa.


11

Shekaru daga 3-14 shekaru, za mu iya wuce misali kamar yadda a kasa.

Ƙasa Shekaru Ma'auni mai dacewa
US 3-12 shekaru CPC, CPSIA, ASTM
EU 3-14 shekaru EN71
Japan 3-6 shekaru JFSL, ST
6-14 shekaru ST
15+ shekaru Ya dogara da ma'aunin ƙasar shigo da kaya

Haka Mun Ci Jarabawar Kamar Yadda A Kasa

Gwajin sassa da buƙatun saman:tabbatar da cewa duk sassan ba su da haɗarin shaƙar iska;girman da kayan haɗi sun dace;ko akwai kaifi da fiffike ko babu.
Gwajin aikin injiniya da na jiki:gwajin gama gari ya ƙunshi gwajin cin zarafi, gwajin juzu'i, gwajin matsawa, gwajin juzu'i, gwajin tensile, gwajin lankwasawa, gwajin tasiri, gwajin cizo, gwajin wasan wasan sauti, gwaji mai kaifi.
Gwajin sinadarai:galibi gwada sinadarai ko gaurayawan da ke ƙunshe.
Haɗarin ƙonewa:ana gwada kayan wasan yara don tabbatar da cewa ba sa ƙonewa cikin sauƙi.
Marufi & lakabi:alamar sa ido da hanyar fakiti suna samuwa don tabbatar da duk jagororin da abubuwan da ake buƙata.

Muna da sashin QA& QC tare da ingantattun hanyoyin sarrafa inganci don tabbatar da inganci da gwaji ga dukkayan wasa na musamman, kuma ba mu ci karo da wani ingancin batun daga abokan cinikinmu ba har yanzu.
Amma akwai wata magana "A koyaushe akwai aibi a cikin shirin."Idan akwai wani abin wasa ɗaya tare da batun aminci, muna da ma'aikatar tallace-tallace ta mu don dubawa da warwarewa.
Plstuntube mudon tattauna batun inganci, kuma muna da yakinin zaku gamsar da hanyoyinmu.